ตามที่คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย ได้เปิดรับนักศึกษาโควตาเพื่อเข้าศึกษาต่อระดับปริญญาตรี ประจำปีการศึกษา ๒๕๕๘ แก่สถานศึกษานั้น บัดนี้คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี ได้ดำเนินการพิจารณาผู้มีคุณสมบัติเป็นที่เรียบร้อยแล้ว จึงขอให้ผู้มีสิทธิ์สอบสัมภาษณ์ เข้าสอบสัมภาษณ์ในวันศุกร์ที่ ๙ มกราคม ๒๕๕๘ ตั้งแต่เวลา ๐๙.๐๐ - ๑๒.๐๐ น. ณ สาขาวิชาที่สมัคร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี ถนนราชดำเนินนอก ต.บ่อยาง อ.เมือง จ.สงขลา
ทั้งนี้ขอให้ผู้มีสิทธิ์สอบสัมภาษณ์ นำใบแสดงผลการเรียน ๕ ภาคการศึกษาและใบเสร็จค่าสมัครสอบ มาแสดงต่อคณะกรรมการสอบสัมภาษณ์
อนึ่ง คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี จะประกาศรายชื่อผู้ผ่านการสอบสัมภาษณ์ ในวันเสาร์ที่ ๑๐ มกราคม ๒๕๕๘ ทาง http://inded.rmutsv.ac.th และ www.rmutsv.ac.th
Attachment | Size |
---|---|
![]() | 2.74 MB |