วันที่ 5 กรกฎาคม พ.ศ. 2567
คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี จัดประชุมคณะกรรมการประจำคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี ครั้งที่ 2/2567 โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไชยยะ ธนพัฒน์ศิริ คณบดีคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี เป็นประธาน ณ ห้องประชุมทับทิม 1 ชั้น 2 คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี มทร.ศรีวิชัย
โดยได้รับเกียรติจาก รองศาสตราจารย์ ดร.พูนสุข อุดม คุณมนูญ บุญชูวงศ์ รองศาสตราจารย์ ดร.สมศักดิ์ แก้วพลอย และ ดร.ประพล วิระพรสวรรค์ ผู้ทรงคุณวุฒิ ทั้ง 4 ท่าน พร้อมด้วย ผู้บริหาร อาจารย์ และบุคลากร ร่วมการประชุมในครั้งนี้
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/449985571_876072077870682_924073280690916488_n-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/448577484_876071827870707_4378237915550887238_n-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/448701703_876071874537369_2843953141204226788_n-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/449167509_876072247870665_5344820996184276501_n-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/449167509_876072381203985_4240104915573410563_n-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/449677627_876072191204004_3405280767636336700_n-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/449677753_876071904537366_641556099275865242_n-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/449677857_876072107870679_5378499868165015245_n-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/449678400_876072407870649_7696384561459408989_n-683x1024.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/449702060_876072034537353_7873626248904010038_n-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/449721932_876072614537295_4070942387965401804_n-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/449746115_876072001204023_2172446775776946438_n-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/449819339_876071887870701_2634774982647198272_n-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/449824418_876072594537297_2521672773146885728_n-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/449824544_876072064537350_3974902214307677636_n-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/449838357_876072127870677_2670899963412918561_n-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/449925552_876071921204031_6321695746471129753_n-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/449929091_876071854537371_4332337093643789377_n-1024x683.jpg)