วันที่ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2567
ผู้บริหารคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี โดย รองศาสตราจารย์ ดร.ธนัสถ์ นนทพุทธ รองคณบดีฝ่ายวิชาการและวิจัย ร่วมประชุมหารือกับบริษัท กรีนรีเวอร์กรุ๊ป (ประเทศไทย) จํากัด เพื่อรับฟังความคิดเห็นร่วมกันเพื่อเป็นแนวทางในการพัฒนาของโครงการทุนการศึกษาในปี 2567 ในการจัดตั้งทุนการศึกษาเพื่อสนันสนุนและเพิ่มพูนทรัพยากรการเรียนรู้สําหรับเด็กในวัยเรียน ณ ห้องประชุมเทศบาลท่าช้าง อำเภอบางกล่ำ จังหวัดสงขลา
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/06/2-1-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/06/3-1-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/06/4-1-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/06/5-1-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/06/409294_0-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/06/409297_0-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/06/409301_0-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/06/409314_0-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/06/409318_0-1024x683.jpg)
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/06/409319_0-1024x683.jpg)