วันที่ 14 มีนาคม พ.ศ. 2567 คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี โดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไชยยะ ธนพัฒน์ศิริ คณบดีคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี พร้อมด้วยผู้บริหาร บุคลากร และนักศึกษาร่วมเป็นเกียรติในกิจกรรมเกี่ยวข้าวโครงการปลูกข้าวเพื่ออาหารกลางวันนักเรียนโรงเรียนบ้านป่าชิง ปีที่ 2 ณ บ้านป่าชิง ต.ป่าชิง อ.จะนะ จ.สงขลา
![](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/03/431984101_804061001738457_8385274627155366496_n-jpg.webp)