วันที่ 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย และคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมและเทคโนโลยี นำโดยผู้ช่วยศาสตราจารย์ไชยยะ ธนพัฒน์ศิริ พร้อมด้วยผู้บริหาร อาจารย์ และบุคลากร ร่วมเป็นเจ้าภาพสวดอภิธรรมศพ ของคุณพ่อเฉลียว บุญส่ง บิดาของ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วาสณา บุญส่ง อาจารย์ประจำหลักสูตรสาขาวิชาไฟฟ้า ณ วัดสระเกษ ต.บ่อยาง อ.เมือง จ.สงขลา
![คณะครุศาสตร์ฯ ร่วมเป็นเจ้าภาพสวดอภิธรรมศพ](https://inded.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/02/image-15.png)